TRƯỚC NGÀY EM ĐẾN TIKI

Me Before YouThe #1 thành phố new york Times bestseller, now a major motion picture. Look out for Jojo’s new book, Paris for One & Other Stories, coming October 18, 2016.They had nothing in common until...

Bạn đang xem: Trước ngày em đến tiki

công ty phát hành: Penguin Random House

bên xuất bản: Penguin Random House US

Ngày xuất bản: 04-2016

ISBN-13: 9780143130154

nhiều loại bìa: Mass market paperback

Số trang: 448



Me Before You (Mass Market Paperback) - trước thời gian ngày em đến

*
tiki.vn



Me Before You (Mass Market Paperback) - trước thời gian ngày em đến

*
tiki.vn


Nội dung dễ dàng đọc đối với những bạn muốn trau dồi thêm tiếng Anh , giả dụ đạt chuyên môn Ielts trung bình 5 chấm trở lên thì nên mua đọc . Hình như trên mạng có bản dịch thì cũng thuận tiện cho chúng ta đối chiếu thẳng qua lại , tuy nhiên nên đọc bản tiếng anh trước dòng nào không hiểu nhiều thì hãy xem bản việt . Về giấy thì khá mỏng mảnh , cài về phải đi xay bìa cứng chớ ko thì hiểu vài lần bìa đang nhăn nheo , chữ không quá bé dại và sách thì gọn nên hoàn toàn có thể mang theo khi đi du ngoạn , rỗi lôi ra làm mối sách . Yêu thích tiếng anh thì triển thôi chưa hẳn lăn tăn nha ❤️


Bảo My - khôn cùng lãng mạn luôn

Mình biết đến Me Before You là qua phim, bởi phim hay đề nghị mình mới sắm sách gọi thử, sau này mua sách đọc thì lại càng thấy hay không chỉ có vậy :> Đầu tiên là về hình thức, quyển này khá nhỏ gọn nhưng cũng rất dày, chữ dễ dàng đọc, trang giấy ngả rubi thơm mùi sách nhẹ nhẹ rất là đã luôn. Nội dung thì khỏi bàn rồi, chuyện tình thân hai người thật sự siêu đẹp, loại kết làm mình nhức lòng quá, nhức lòng hơn hết lúc coi phim. Cách kể chuyện của tác giả cũng khá nhẹ nhàng, phát âm cuốn này hoàn thành cũng tăng trình độ từ vựng giờ Anh lên kha khá đấy. Tất cả điều bản thân cứ thấy dằn lặt vặt hoài : nếu như Will không gặp mặt tai nạn thì liệu có bao giờ anh chịu đựng để mắt cho và yêu Louisa hay không ?


Ngoctham - cũng khá được

quyển sách khá bé dại nhắn, chữ bé dại nhé các bạn. Dẫu vậy quyển của bản thân hơi bị nhăn phần bìa sau cùng không được gói kĩ lắm. Mình hi vọng lần sau sẽ được đóng gói kĩ càng, bởi vì thấy quyển sách bị nhăn nheo tuy vậy mình chưa lộ diện như vậy, bản thân thấy không thoải mái lắm


Khương Cảnh - Sách tốt

Nội dung thì nổi tiếng và tốt rồi. độ lớn sách hơi nhỏ tuổi và dày, đã hơi khó khăn đọc vì size sách không thực sự phù hợp. Sách bản thân đã bộ quà tặng kèm theo cho 1 chị thực tập sinh chuẩn bị đi học lần trước. Mong muốn chị ấy vẫn đọc hoàn thành cuốn này :)


Nguyễn trâm Anh - chất lượng giấy kém!

Nội dung thì tôi không đọc hết. Nhưng ấn tượng ban đầu là khi chạm vào hóa học giấy thì thấy tương đối mất cảm tình với cuốn sách. Chất lượng giấy mỏng, hơi tối màu, không được suôn sẻ nhẵn, chắc chỉ việc thấm nước một không nhiều là sẽ dễ dàng bị nhàu nát.


LiemThai - sách rất hay

Truyện này thực sự gồm một xong xuôi không mấy đẹp mà lại mình nghĩ về nó rất tuyệt hảo cho tín đồ đọc khi cảm giác về cuộc sống của chàng trai Will trước và sau khoản thời gian bị tai nạn. Trước lúc bị tai nạn ngoài ý muốn anh bao gồm một cuộc sống thường ngày tốt đẹp, công việc ổn định nữ giới đẹp nhưng cuộc sống thường ngày sau khi bị tai nạn lại hoàn toàn trái ngược, anh nên hứng chịu hồ hết chuổi ngày âu sầu và nữa là khi thằng đồng bọn cùng người nữ giới đính hôn với nhau, thuộc hạ anh thì không hoạt động được. Nhưng rồi anh cũng vui mỉm cười khi cảm giác được thú vui chỉ là đa số thứ vụn vặt nhưng thật ý nghĩa. Mình gọi lại nó lần thứ 2 nhưng cảm giác rất hay.


Yi Bii - cực kì hài lòng

Với giá bán hơn 100k download được quyển truyện ta thì mình thấy sử dụng rộng rãi với chất lượng sách ??‍♀️ sách của bản thân mình cũng không biến thành bẩn tuyệt sờn gáy ? 10 điểm gh nhanh nữa


su su - ko hài lòng lắm

sách dấn bị chập góc đề nghị ko vui lắm, bìa mềm cùng giấy rất mỏng tanh khác xa với mong ước lúc mua bởi vì tưởng 185k thì giấy cũng ok xíu, thiết lập tiki vài ba chục quyển r thì có bị vài ba lần ko vui do sách nhấn bị chập góc không ít r bị rách rưới bìa nữa


Nguyễn Đức to gan - Khá ưa chuộng về sách

chất lượng sách rất nhỏ dại gọn nhẹ.. Thích hợp cho mình làm cho dân mối sách .. Vì bìa hơi mỏng mảnh nên mình đã bọc bìa kính luôn.. Yêu thương quyển sách kakaka


Phạm Anh - bằng lòng

sách nhỏ, gọn, tiện với đọc khi đi phượt nhưng sách có vẻ như hơi cũ, bị bẩn góc chần chờ có yêu cầu do chuyển vận (?), hơi rách rưới ở mép bìa. Được loại shipper thân thiện.


*

Me Before You

The #1 thành phố new york Times bestseller, now a major motion picture. Look out for Jojo’s new book, Paris for One và Other Stories, coming October 18, 2016.

Xem thêm: Có Nên Mua Apple Watch Mới Nhất 2021 ? Có Nên Mua Apple Watch Series 3 Vào Năm 2021

They had nothing in common until love gave them everything to thất bại . . .

Louisa Clark is an ordinary girl living an exceedingly ordinary life-steady boyfriend, close family-who has barely been farther afield than their tiny village. She takes a badly needed job working for ex-Master of the Universe Will Traynor, who is wheelchair bound after an accident. Will has always lived a huge life-big deals, extreme sports, worldwide travel-and now he’s pretty sure he cannot live the way he is.

Will is acerbic, moody, bossy-but Lou refuses khổng lồ treat him with kid gloves, và soon his happiness means more khổng lồ her than she expected. When she learns that Will has shocking plans of his own, she sets out lớn show him that life is still worth living.

A Love Story for this generation và perfect for fans of John Green’s The Fault in Our Stars, Me Before You brings to lớn life two people who couldn’t have less in common-a heartbreakingly lãng mạn novel that asks, What bởi you bởi vì when making the person you love happy also means breaking your own heart?

Giá thành phầm niêm yết của Romance Me Before You (Mass Market Paperback) - trước thời gian ngày em đến trên những sàn TMĐT đã bao hàm thuế theo chính sách hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào cụ thể từng loại thành phầm hoặc phương thức, địa chỉ cửa hàng giao mặt hàng mà rất có thể phát sinh thêm giá cả khác như mức giá vận chuyển, phụ tổn phí hàng cồng kềnh, ...

Mức giá bán và những nhà cung cấp được liệt kê tại trên đây chỉ dùng làm bạn tham khảo. Lúc quyết định mua hàng bạn phải xem xét thêm về tiến công giá của doanh nghiệp tại siêu thị đó. ở đầu cuối bạn lựa chọn mua thành phầm từ nhà cung cấp mà các bạn cho là uy tín nhất với tầm giá phải chăng nhất. Chúng tôi không trực tiếp bán sản phẩm cũng như di chuyển và ko chịu ngẫu nhiên trách nhiệm như thế nào về quyết định mua hàng của bạn.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • Quận 12

  • Thả rông vòng 1 của gái xinh không mặc áo ngực

  • Pokemon mạnh nhất của satoshi

  • Mẫu áo dài cách tân tay phồng

  • x

    Welcome Back!

    Login to your account below

    Retrieve your password

    Please enter your username or email address to reset your password.